English| മലയാളം
councilml standingml

കൌണ്‍സില്‍

 

 

 

 

  തെരഞ്ഞെടുപ്പു വിവരങ്ങള്‍  

 

 

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ വാര്‍ഡിന്‍റെ പേര് ജനപ്രതിനിധി പാര്‍ട്ടി സംവരണം
1 ഒലവക്കോട് സെന്‍ട്രല്‍ മണികണ്ഠന്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
2 കല്‍പാത്തി വി ശരവണന്‍ ഐ.എന്‍.സി   എസ്‌ സി
3 കുന്നുംപുറം കെ ഭാഗ്യം ഐ.എന്‍.സി   എസ്‌ സി വനിത
4 അയ്യപ്പുരം വെസ്റ്റ് സൌമിനി വി സി ബി.ജെ.പി   വനിത
5 കല്‍പ്പാത്തി ഇൌസ്റ്റ് ജയന്തി രാമനാഥന്‍ ബി.ജെ.പി   വനിത
6 തോണിപാളയം ശ്രീമതി പി ബി.ജെ.പി   വനിത
7 കുമരപുരം മീനാക്ഷി ടി എസ് ബി.ജെ.പി   വനിത
8 വലിയപാടം വി പി രാഘുനാഥ് സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
9 മാട്ടുമന്ത കെ ഭവദാസ് ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
10 കല്ലേപ്പുളളി പ്രസന്ന നാരായണന്‍ ബി.ജെ.പി   വനിത
11 കല്ലേപുളളി സൌത്ത് പ്രിയ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
12 പുത്തൂര്‍ സൌത്ത് സ്മിതേഷ് പി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
13 പുത്തൂര്‍ നോര്‍ത്ത് പ്രമീളകുമാരി കെ ബി.ജെ.പി   വനിത
14 ശേഖരിപുരം തങ്കം ബി.ജെ.പി   വനിത
15 അയ്യപ്പുരം ഈസ്റ്റ് ദിവ്യ കെ ബി.ജെ.പി   വനിത
16 പറക്കുന്നം എം സഹീദ ഐ യു എം.എല്‍   വനിത
17 നരികുത്തി ഡോ. ഹാസില എ എം ഐ യു എം.എല്‍   വനിത
18 കൊപ്പം കൃഷ്ണകുമാര്‍ സി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
19 സുല്‍ത്താന്‍പേട്ട പി ജി രാംദാസ് സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍
20 മാങ്കാവ് ഗംഗ എസ് ബി.ജെ.പി   വനിത
21 വടക്കുമുറി ആര്‍ ഉദയകുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
22 ശെല്‍വപാളയം അച്ചുതാനന്ദന്‍ എസ് പി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
23 കുന്നത്തുര്‍മേട് നോര്‍ത്ത് മോഹന്‍ ബാബു എം ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
24 കുന്നത്തുര്‍മേട് സൌത്ത് എം ശാന്തി ഐ.എന്‍.സി   എസ്‌ സി വനിത
25 ചിറക്കാട് പി സുനില്‍ കുമാര്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
26 കേനാത്ത്പറമ്പ് രഞ്ജിത്ത് വി ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
27 മണപുളളിക്കാവ് വി മോഹന്‍ ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
28 സിവില്‍ സ്റ്റേഷന്‍ പി ആര്‍ സുജാത സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
29 മുറിക്കാവ് ബി സുഭാഷ് ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
30 വെസ്റ്റ് യാക്കര എ കുമാരി സി.പി.ഐ (എം)   വനിത
31 പുതുപ്പളളിതെരുവ് സെയ്തലവി കെ സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍
32 വെണ്ണക്കര സൌത്ത് സൌരിയത് സുലൈമാന്‍ ഡബ്ല്യുപിഐ   വനിത
33 വെണ്ണക്കര സെന്‌ട്രര്‍ പ്രസാദ് കെ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
34 ഒതുങ്ങോട് അബ്ദുള്‍ സുക്കൂര്‍ സി.പി.ഐ (എം)   ജനറല്‍
35 തിരുനെല്ലായ് ഈസ്റ്റ് എന്‍ സുഭദ്ര ഐ.എന്‍.സി   വനിത
36 തിരുനെല്ലായ് വെസ്റ്റ് ചെമ്പകം എ ഐ.എന്‍.സി   വനിത
37 കളളിക്കാട് ഹബീബ പി എം ഐ യു എം.എല്‍   വനിത
38 കൈകുത്തിപറമ്പ് കെ മണി ഐ.എന്‍.സി   ജനറല്‍
39 നൂറണി ടി എം രാമചന്ദ്രന്‍ സ്വതന്ത്രന്‍   ജനറല്‍
40 വിത്തുണ്ണി സാജിത ഫാഹിം സ്വതന്ത്രന്‍   വനിത
41 മുനിസിപ്പല്‍ ഓഫീസ് രാജേശ്വരി ജയപ്രകാശ് ഐ.എന്‍.സി   വനിത
42 പട്ടിക്കര സാബു പി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
43 വടക്കന്‍ന്തറ ഈസ്റ്റ് എസ് ആര്‍ ബാലസുബ്രമണിയന്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
44 ശ്രീരാമപാളയം സുനില്‍ എം ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
45 മേലാമുറി ബേബി ടി ബി.ജെ.പി   വനിത
46 വലിയങ്ങാടി എന്‍ ശിവരാജന്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
47 പളളിപ്പുറം ജയേഷ് കെ ബി.ജെ.പി   എസ്‌ സി
48 മേപറമ്പ് ശാന്തി വി എ ബി.ജെ.പി   വനിത
49 കണ്ണകി നഗര്‍ വെസ്റ്റ് മധു സി ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
50 വടക്കന്‍ന്തറ സുമതി കെ ബി.ജെ.പി   വനിത
51 ജൈയിനിമേട് വി നടേശന്‍ ബി.ജെ.പി   ജനറല്‍
52 ഒലവക്കോട് സൌത്ത് റസീന ബഷീര്‍ ഐ യു എം.എല്‍   വനിത